Gilashin Vacuum

Takaitaccen Bayani:

Ra'ayin Gilashin Insulated Vacuum ya fito ne daga daidaitawa tare da ƙa'idodi iri ɗaya kamar flask ɗin Dewar.
Matsakaicin yana kawar da canja wuri mai zafi tsakanin gilashin gilashin guda biyu saboda iskar gas da haɗuwa, da kuma guda ɗaya ko biyu na gilashin gilashin da ke cikin ciki tare da ƙananan kayan haɓaka suna rage zafi mai zafi zuwa ƙananan matakin.
Gilashin Insulated Vacuum yana samun babban matakin rufin zafi fiye da na glazing na al'ada (IG Unit).


Cikakken Bayani

Tags samfurin

0407561887

Ra'ayin Gilashin Insulated Vacuum ya fito ne daga daidaitawa tare da ƙa'idodi iri ɗaya kamar flask ɗin Dewar.

Matsakaicin yana kawar da canja wuri mai zafi tsakanin gilashin gilashin guda biyu saboda iskar gas da haɗuwa, da kuma guda ɗaya ko biyu na gilashin gilashin da ke cikin ciki tare da ƙananan kayan haɓaka suna rage zafi mai zafi zuwa ƙananan matakin.An kirkiro VIG na farko a duniya a cikin 1993 a Jami'ar Sydney, Ostiraliya.VIG yana samun mafi girman rufin thermal fiye da insulating glazing (IG Unit).

Babban fa'idodin VIG

1) Thermal rufi

Matsakaicin ratar daɗaɗɗen ƙaƙƙarfan yana rage ƙaddamarwa da haɓakawa, kuma ƙaramin E- shafi yana rage radiation.Shafi ɗaya kawai na ƙaramin gilashin E yana ba da ƙarin haske na halitta cikin ginin.Yanayin zafin jiki na VIG glazing zuwa ciki yana kusa da zafin jiki, wanda ya fi dacewa.

2) Rufewar sauti

Sauti ba zai iya watsawa a cikin sarari.Filayen VIG sun inganta ingantaccen aikin attenuation na windows da facades.VIG zai iya rage matsakaita da ƙaramar surutu, kamar zirga-zirgar hanya da hayaniyar rayuwa.

 

Gilashin Vacuum vs insulated gilashin

3) Ya fi sauƙi kuma mafi ƙaranci

VIG ya fi bakin ciki da yawa fiye da naúrar IG tare da sararin samaniya a maimakon 0.1-0.2 mm tazara.Lokacin da aka yi amfani da ginin, taga mai VIG ya fi bakin ciki da haske fiye da na IG.VIG ya fi sauƙi kuma mafi inganci fiye da glazing sau uku don rage U-factor na taga, musamman ga gidaje masu wucewa da gine-ginen makamashi.Don gina gine-gine da maye gurbin gilashi, VIG mai bakin ciki ya fi son masu tsofaffin gine-gine, saboda yana da babban aiki, tanadin makamashi, da dorewa.

4) Tsawon rai

Rayuwar ka'idar mu ta VIG shine shekaru 50, kuma rayuwar da ake tsammani zata iya kaiwa shekaru 30, tana gabatowa rayuwar kofa, taga, da kayan firam ɗin bangon labule.

1710144628728

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana